Huzuni Nyingi Baada Ya Kijana Wa Miaka 15 Kuwapatia Wasichana 16 Mimba

Huzuni Nyingi Baada Ya Kijana Wa Miaka 15 Kuwapatia Wasichana 16 Mimba

Mvulana huyu awatia mimba wasichana 16 kwa bahati mbaya walipokuwa kwenye sherehe ya bwawa la maji. Madaktari wasema kuwa manii yake yana uhai mwingi.

Ingawa inasikika kana kwamba sio kitu ambacho ni cha kweli, kilitendeka! Kijana kuwapatia mimba wasichana 16 baada ya kutoa manii kwenye bwawa la kuogelea. Na madaktari walithibitisha kuwa bila shaka linawezekana. Kulingana na Tallahassee Herald, wasichana 16 wachanga wa umri wa miaka kati 13 na 17 walitunga mimba baada ya ajali hiyo.

Sherehe ya Bwawa La Kuogelea Yaenda Mrama Baada Ya  Kijana Kuwapatia Mimba Wasichana 16

Huzuni Nyingi Baada Ya Kijana Wa Miaka 15 Kuwapatia Wasichana 16 Mimba

Iliyo anza kama sherehe ndogo kwenye bwawa la kuogelea iligeuka kuwa mkasa baada ya Tommy Coulter wa umri wa miaka 15 kutoa manii kwenye bwawa bila onyo, na kufanya nusu ya wasichana waliokuwa kwenye sherehe hiyo kupata mimba.

"Nina furaha sikuwa na mavazi ya kuogelea siku hiyo," akumbuka Daliah Jennings, aliyekuweko kwenye sherehe hiyo.

"Ilikuwa sherehe yangu ambayo siku kusudia ya kusherehekea umri wa miaka 15, tuseme kuwa mtoto tumboni mwangu sio zawadi niliyo kusudia kupata" alisema huku akionekana kufurahia kuwa hakupata mimba.

Coulter alikubali kuwa alitoa manii yake kwenye bwawa la kuogelea, na hivi kuwafanya wasichana 16 walio kuweko kwenye sherehe hiyo watunge mimba.

Kijana huyu mchanga alisema kuwa hakukuwa na ngono kwenye sherehe hiyo na ila alitoa manii yake kwenye bwawa kwa bahati mbaya.

"Baadhi ya watu waliokuwa mjini wanasema kuwa tulikuwa na aina ya ngono ya wahusika wengi iliyo endelea na hivi ndivyo wasichana hawa walipata mimba. Ila nina fahari kusema kuwa bado mimi bikira, na kama kuna yeyote asiye niamini, niko tayari kufanya vipimo kuthibitisha maneno yangu," alisema kijana huyu. "Nimekuwa aina ya mtu mashuhuri."

"Watu huja kwangu wakati wote na kunisalimia na kunipongeza, ila sikufanya chochote!" aliongeza kusema.

Manii yenye uhai mwingi?

Daktari John Suzukima wa hospitali ya Tallahassee Memorial Healthcare Hospital, alikuwa wa kwanza kuhusisha mimba hiyo yote na chanzo kimoja. Anaamini kuwa mvulana yule mchanga ana hali ya kimatibabu isiyo maarufu inayo julikana kama spermafortis inayo ifanya manii yake kuwa na uhai mwingi.

"Vipimo vya kikliniki vimethibitisha kuwa watu wanao kuwa na hali hii ya kimatibabu wana idadi ya manii karibu na mara elfu zaidi iliyo na uhai mwingi na wingi wa spermatozoids ikilinganishwa na mtu wa kawaida," aliongeza.

A"ina hii ya maji maji ya uume ni sawa na ile ya wanyama wa majini kama vile dolphins, manatees na seals. Cha kufurahisha zaidi ni kuwa yana uwezo wa kuishi kwenye maji. Hali hii inaelezea kilicho tendeka kwenye kisa hiki. Ila, majaibio ya kliniki na vipimo zaidi vinge hitajika kuthibitisha iwapo jambo hili ni kweli," aliwaambia wana habari.

Wengi kati ya wasichana wale kumi na sita wame ratibishwa kupitia utaratibu wa kutoa mimba, iwapo familia mbili za wasichana walio kuwemo kwa kikundi hiki walifanya uamuzi wa kulea mimba kwani ni wakristo.

Hatujui kuhusu manii yenye uwezo mwingi, ila kuna njia asili za kuhakikisha kuwa mchumba wako ana manii yenye afya. Hapa ni baadhi ya vyakula vitano vya kuongeza idadi ya manii mwilini.

Aina 5 ya vyakula vinavyo ongeza idadi ya manii mwilini:

Huzuni Nyingi Baada Ya Kijana Wa Miaka 15 Kuwapatia Wasichana 16 Mimba

Na unapo ongeza vyakula hivi vyenye wingi, na afya kwenye lishe yako, unapaswa kujua vyakula unavyo faa kuepuka wakati wote.

Tahadharisho: Hatuja dhibitisha ukweli kuhusu habari zilizoko kwenye makala haya. Kwa sababu hii, hatu ungi mkono imani hizo pia.

Chanzo: Gazelle News

Soma pia: How to Increase Sperm Count

Makala haya yaliandikwa kwa mara ya kwanza na Ayeesha na kisha yaka tafsiriwa na Risper Nyakio.

Written by

Risper Nyakio